El Conchel
El Conchel là thương hiệu thịt nguội từ Tây Ban Nha, chuyên chorizo, fuet, jamón và sản phẩm từ heo Duroc, Ibérico. Có tại Farmi, giao hàng tại TP.HCM.
7
Sản phẩm
Sản phẩm · 7 sản phẩm
100g
Thịt Lợn Ướp Muối Hương Nấm Trufflle Duroc Grand Reserva 100g
Spain
Giá: 359.000₫ Giá gốc: 365.000₫
Xem sản phẩm
50g
Thịt Lợn Ướp Muối Hương Nấm Trufflle Duroc Grand Reserva 50g
Spain
Giá: 199.000₫ Giá gốc: 210.000₫
Xem sản phẩm
55g
Xúc Xích Heo Khô Mini Vị Nấm Truffle Tây Ban Nha Cao Cấp Fuet 55g
Spain
Giá: 129.000₫ Giá gốc: 138.000₫
Xem sản phẩm
55g
Xúc Xích Heo Khô Tây Ban Nha Cao Cấp Fuet 55g
Spain
Giá: 96.000₫ Giá gốc: 98.000₫
Xem sản phẩm
55g
Xúc Xích Heo Khô Cay Tây Ban Nha Cao Cấp Chorizo 55g
Spain
Giá: 96.000₫ Giá gốc: 98.000₫
Xem sản phẩm
55g
Xúc Xích Heo Khô Mini Tây Ban Nha Cao Cấp Fuet 55g
Spain
Giá: 96.000₫ Giá gốc: 98.000₫
Xem sản phẩm
55g
Xúc Xích Heo Khô Cay Mini Tây Ban Nha Cao Cấp Chorizo 55g
Spain
Giá: 96.000₫ Giá gốc: 98.000₫
Xem sản phẩm
El ConchelGiới thiệu
El Conchel là thương hiệu thịt nguội (charcuterie) đến từ Tây Ban Nha, chuyên sản xuất và thương mại hóa các sản phẩm thịt chế biến theo phong cách Tây Ban Nha. Thương hiệu kết hợp quy trình ủ chín truyền thống với kiểm soát sản xuất hiện đại, mang đến các dòng sản phẩm từ thịt heo đặc trưng.
Sản phẩm và điểm nổi bật của El Conchel
El Conchel tập trung vào nhóm thịt nguội và xúc xích ủ theo kiểu Tây Ban Nha, bao gồm chorizo, fuet, jamón cùng nhiều sản phẩm thịt chế biến khác. Thương hiệu được biết đến với các dòng sản phẩm từ heo Duroc và Ibérico, hai giống heo thường gắn liền với truyền thống charcuterie của Tây Ban Nha.
Điểm nổi bật của El Conchel nằm ở việc chuyên sâu vào các sản phẩm thịt ủ chín, giữ được hương vị đặc trưng của ẩm thực Tây Ban Nha nhờ quy trình chế biến được kiểm soát chặt chẽ.
El Conchel ở Farmi
Tại Farmi, El Conchel hiện diện trong danh mục thực phẩm tươi, đông lạnh và chế biến, với các sản phẩm thịt nguội đặc trưng của thương hiệu. Tải ứng dụng Farmi để khám phá các sản phẩm El Conchel và đặt hàng thuận tiện tại TP.HCM.
Câu hỏi thường gặp
El Conchel là thương hiệu gì? +
El Conchel là thương hiệu thịt nguội (charcuterie) đến từ Tây Ban Nha, chuyên sản xuất và thương mại hóa các sản phẩm thịt chế biến theo phong cách Tây Ban Nha. Thương hiệu nổi bật với các dòng chorizo, fuet, jamón cùng sản phẩm từ heo Duroc và Ibérico, kết hợp quy trình ủ chín truyền thống với kiểm soát sản xuất hiện đại.
El Conchel có những sản phẩm gì tại Farmi? +
Tại Farmi, El Conchel hiện diện trong danh mục thực phẩm tươi, đông lạnh và chế biến. Thương hiệu tập trung vào nhóm thịt nguội và xúc xích ủ theo kiểu Tây Ban Nha như chorizo, fuet, jamón và nhiều sản phẩm thịt chế biến khác, trong đó có các dòng từ heo Duroc và Ibérico đặc trưng của truyền thống charcuterie Tây Ban Nha.
Làm sao mua El Conchel tại TP.HCM? +
Bạn có thể mua các sản phẩm El Conchel bằng cách tải ứng dụng Farmi và đặt hàng trực tiếp trên app. Farmi là ứng dụng mua sắm online giao hàng tại TP.HCM, có hỗ trợ tiếng Nhật, giúp khách hàng dễ dàng tìm kiếm và đặt mua các sản phẩm thịt nguội El Conchel một cách thuận tiện.
El Conchel trên Farmi có chính hãng không? +
Các sản phẩm El Conchel tại Farmi có nguồn gốc rõ ràng, được phân phối qua ứng dụng Farmi. El Conchel là thương hiệu thịt nguội đến từ Tây Ban Nha, với các sản phẩm thịt ủ chín theo phong cách Tây Ban Nha. Bạn có thể tải ứng dụng Farmi để xem thông tin chi tiết về các sản phẩm El Conchel hiện có.
Giao hàng El Conchel tại TP.HCM mất bao lâu? +
Farmi hỗ trợ giao nhanh trong 1 giờ tại các khu vực áp dụng ở TP.HCM. Sau khi đặt sản phẩm El Conchel trên ứng dụng Farmi, đơn hàng sẽ được xử lý và giao đến bạn trong thời gian ngắn nhất tùy khu vực. Ngoài ra, Farmi còn có hỗ trợ tiếng Nhật, thuận tiện cho khách hàng người Nhật tại TP.HCM.